• The opinions expressed within the content are solely the author’s and do not reflect the opinions and beliefs of the website or its affiliates.

காதல் சதிராட்டம்💜28💜

Dear Writers, இத்தளத்தில் எழுத விரும்புகிறவர்கள், mspublications1@gmail.com என்ற மின்னஞ்சலிலோ சைட் அட்மினின் (smteam) தனி செய்தியிலோ தொடர்பு கொள்ளவும்.தளத்தில் கதைகளை பதிவது எப்படி- விளக்கம்

உமாமகேஸ்வரி சுமிரவன்

அமைச்சர்
SM Exclusive
Joined
Jan 14, 2021
Messages
3,411
Reaction score
5,667
Location
Chennai
Vinay pavam than. Thappu senju thandanai anubavikkirathu vera, aana thappa seiyyama vinay ivlo naal thandanai anubavichurukan.. aadhira enna mudiveduppa? Uthra vaibav number eh save pannalaina? Vaibav kuda msg panni velaiyadurathu yaru? Oru velai vinay or aadhira va irukkuma? illa vimal ah irukuma? Ishu or kani? Yaru ma yaru
Sikiram ah yaru vaibhav ku msg pandrathu nu sollidalam dr💜💜
 




இளநிலா

முதலமைச்சர்
SM Exclusive
Joined
May 9, 2020
Messages
8,283
Reaction score
16,790
Location
Universe
Adeii ivana museum la vaiunga akka love epdi pannanumnu varumkalandhuku ivan daan sollanum

Nambikkai rombaa seekiram vandhuruchu ma unaku😂😂but ipo aachum vandhuchee

Finally love proposal mudinju adeii vinai and aadhira ungaluku aprm love panna aarambichu oru jodiye serndachu ipdiye pona avungaa ungala over take pannuruvanga

Apo vaibav ku message pannuradhu yaaru

Kovai sarala pic ah😂😂🤣🤣🤣🤣adhuvum 1234567890 ipdi oru number haiyooo haiyooo mudiyala

Yaara irukum andha ponnu

Adiye aadhi unaku arivu kammi nu proove pannura paathiyaa un angel and feelings ah madhikadhavan kuda unaku enna loves vendi kidakku adhuvum avan vera ponnu kuda flirt pannitu irukaan

Enna padhil solla pora???

Aaana punishment nu onnu koduthane soppa mudila

Yes vinai is unique💓💓😍😍😍😍
 




உமாமகேஸ்வரி சுமிரவன்

அமைச்சர்
SM Exclusive
Joined
Jan 14, 2021
Messages
3,411
Reaction score
5,667
Location
Chennai
A
Adeii ivana museum la vaiunga akka love epdi pannanumnu varumkalandhuku ivan daan sollanum

Nambikkai rombaa seekiram vandhuruchu ma unaku😂😂but ipo aachum vandhuchee

Finally love proposal mudinju adeii vinai and aadhira ungaluku aprm love panna aarambichu oru jodiye serndachu ipdiye pona avungaa ungala over take pannuruvanga

Apo vaibav ku message pannuradhu yaaru

Kovai sarala pic ah😂😂🤣🤣🤣🤣adhuvum 1234567890 ipdi oru number haiyooo haiyooo mudiyala

Yaara irukum andha ponnu

Adiye aadhi unaku arivu kammi nu proove pannura paathiyaa un angel and feelings ah madhikadhavan kuda unaku enna loves vendi kidakku adhuvum avan vera ponnu kuda flirt pannitu irukaan

Enna padhil solla pora???

Aaana punishment nu onnu koduthane soppa mudila

Yes vinai is unique💓💓😍😍😍😍
Vinai ah museum la vecha athira adika varuvale ma🙈🙈🙈. Antha ponnu yaru nu sikiram ah solli dalam ma💜💜💜
 




Advertisements

Latest updates

Latest Episodes

Advertisements

Top