• The opinions expressed within the content are solely the author’s and do not reflect the opinions and beliefs of the website or its affiliates.

மகிழ்ச்சியின் எல்லை

Dear Writers, இத்தளத்தில் எழுத விரும்புகிறவர்கள், mspublications1@gmail.com என்ற மின்னஞ்சலிலோ சைட் அட்மினின் (smteam) தனி செய்தியிலோ தொடர்பு கொள்ளவும்.தளத்தில் கதைகளை பதிவது எப்படி- விளக்கம்

Maha

முதலமைச்சர்
Author
Joined
Jan 17, 2018
Messages
11,161
Reaction score
32,001
Location
Kilpauk garden
கல்லாக இருந்த
என் மனதை
சிற்பமாக வடிவமைத்த
சிற்பிகள்
நீங்களே எந்தன்
சகோதரிகள் ....


Naa captain ah promote ayirka my dear dear sister's yenaku yevlo santhosama iruku theriuma yen kavithai la yarukum pidikathu nu nenachikitu iruntha bothutha intha site paatha,aprm Inga post panna ippa intha position vanthurkana athuku neengala tha kaaranam, unga support tha kaaranam ,ungaluku yepdi nandri soldrathune yenaku theriyala,yevlo thanks sonnalum pathaathu yenaku santhosathula azhugaiye vanthurchu.....
Thanks all of you...
Thanks allot...:love::love::love::love::love::love::love::love::love::love::love::love:
U deserve this bro ????????enna azgha kavithai vadikireega ??
nananum romba kavithai pakkam ellam phoga matein ma
phakka matein
but ippo konja naala oru interest vandhu irruku
adhu thaan ippo ellam teidi padikurein ma

Summa solla kudathu
appidiye katti phottu elukuthu unga eailuthu??
Enna solla unmaiya sollrein romba touching emotion love nagachuvai karunai. Ellam kalandha kadhabum unga kavidhai good luck all the best wishes for future also god bless ma??????
 




Advertisements

Latest updates

Latest Episodes

Advertisements

Top